ĐỒ MẶC NHÀ PIJAMA LỤA MANGO THIẾT KẾ QUẦN ĐÙI
Béo thì giấu bụng, gầy thì tôn dáng Đồ mặc nhà pijama lụa mango thiết kế tay ngắn quần dài freesize từ 42-58kg...
SET ĐỒ BỘ NỮ MẶC NHÀ THIẾT KẾ GEMMI FASHION
Với thiết kế đơn giản và bảng màu đa dạng, bộ da cá cotton cao cấp là gợi ý hoàn hảo cho set đồ đôi khi mùa đông...
ÁO COTTON HỒNG ĐỖ CROPTOP IN HOA AP222P52
Sản phẩm được làm từ chất liệu cotton với nhiều ưu điểm: khả năng thấm hút tuyệt vời, an toàn với làn da, đặc biệt...

Tại sao nên chọn sàn Exness để giao dịch forex?

Discussion in 'Lập trình Web nâng cao' started by nguyenanh12, Jul 16, 2021.

1. nguyenanh12

nguyenanh12 Member

Việt Nam thực thụ là 1 “mỏ vàng” trong giao dịch forex Như thế nên đã có rất nhiều sàn forex không giống nhau lựa chọn Việt Nam như là một thị phần tiềm năng để khai thác. Và một trong các sàn đang được phổ thông trader Việt thương lượng nhất hiện nay chính là sàn Exness.

thực tại, trên đời này chẳng có gì là tốt hết cũng chẳng có gì là xấu hết! Vì tùy từng thời khắc mà cùng 1 sự việc sẽ được Tìm hiểu theo những góc độ không giống nhau. Như vậy, sàn forex cũng thế, thời khắc này sàn A có thể tốt, nhưng 1, 2 năm sau nhìn lại sàn đấy lại có thể trở thành sàn cam quýt. Chính vì vậy, điều quan trọng nhất ko phải là đặt niềm tin vào 1 sàn nào ấy, mà bản thân là 1 trader thì nên biết mặc áo mưa khi đi ra trục đường bạn nhé, dù trời có mưa hay không!

Do vậy nên, 1 sàn forex sẽ nhận được thiếu gì những ý kiến không giống nhau, Exness cũng vậy, bạn thử search key “Exness lừa đảo” sẽ rõ, Google yêu dấu sẽ trả lại cho các bạn hàng triệu kết quả, những phản hồi không giống nhau.

mặc dù mình đã có 1 bài viết cùng 1 video dài như sớ chỉ để review về Exness. Nhưng nếu như bạn quá ngán vì phải nghe mình ê a, nhưng lại muốn biết Exness nó như thế nào, ra làm sao thì có thể đọc luôn bài viết này, mình sẽ nêu luôn những ưu và nhược điểm về sàn Exness. Để các bạn tự quyết định có nên đàm phán tại Exness hay ko.

Giờ chúng ta cùng nhau đi vào vấn đề cụ thể luôn để giải đáp cho câu hỏi: Exness có gì hot mà đa dạng trader giao dịch đến như vậy?

Ưu điểm sàn Exness
    Vàng miễn phí qua đêm cho cả lệnh buy và Sell

Đây là điểm mình thích nhất ở Exness, trong đa dạng trường hợp muốn giữ lệnh Buy vàng nhưng vì giá cả để được ở với “cậu” vài đêm quá cao, nên đa dạng khi chỉ dám thương lượng ngắn hạn trong ngày. Bạn có thể tham khảo phí này ở một vài sàn sẽ rõ với lệnh Buy nhiều sàn áp mức phí trong khoảng 5 usd/lot, nên để có thể giữ lệnh 1 tuần thì cũng cực nhiều chút nào.

Chính vì vậy, việc miễn phí này của Exness đã thu hút 1 lượng lớn những trader có kinh nghiệm tham thương lượng tại sàn.

Ngoài vàng thì những cặp tiền điện tử như Bitcoin cũng được miễn phí qua đêm. Ko nói, đàm phán Bitcoin tại Exness cũng tương tự như rộng rãi sàn exchange chuyên về crypto khác đấy là các bạn có thể giao dịch 24/7 thay vì 24/5.

hỗ trợ rất tốt cho trader mới vào nghề:

không ít sàn forex luôn sắm cách hướng tới những trader mới vào nghề, nhưng dựa trên kinh nghiệm thương lượng của chính cá nhân, tôi Nhận định chưa 1 sàn nào có thể làm điều này tốt hơn Exness. Đồng nghĩa Exness is best!

Sở dĩ nhắc tương tự bởi cách thức Exness hoạt động nhằm hướng tới các trader mới vào nghề giống như 1 vòng tròn khép kín, giúp những newbie hoàn toàn có thể tiếp cận với forex theo đúng phương châm: đơn thuần nhất (có thể)- Nhanh Nhất (có thể) – tiện dụng nhất (có thể). Còn có thể kiếm tiền được tại Forex hay ko thì còn tuỳ duyên số của mỗi trader! Cái này Exness ko quyết định được bạn nhé!

Nhưng rõ ràng với việc:

• Nạp tối thiểu siêu thấp chỉ trong khoảng 1 đô la
    Điều này đã giúp cho “người người thân nhà” đều có thể chơi forex 1 cách “ngon lành cành đào”. Cái này mình cũng giải thích rõ trong bài “đầu tư forex” rồi. Bạn có thể vào đây nghe mình chém gió thêm nhé!

• Có account Cent dành riêng cho trader mới vào nghề
    Giúp trader hiện thực hoá giao dịch forex mà ko cần phải trade bằng tài khoản demo, nhưng lại giảm thiểu rủi ro mức cao nhất để giúp trader bớt mất phổ quát tiền nhất.

• giấy tờ đăng ký nhanh gọn
    thường nhật lúc bạn đăng ký đàm phán forex ở rất nhiều sàn, sẽ bắt đề nghị hoàn tất việc xác minh danh tính và xác minh địa chỉ mới có thể nạp tiền vào khởi đầu thương lượng. Mà hai khâu này, với trader trade rộng rãi năm thì thấy hết sức bình thường, nhưng với phổ quát trader mới vào nghề, có lúc chỉ mới biết forex theo dạng “i tờ” thì các thứ tưởng chừng cực kỳ đơn giản này cũng dễ làm khó họ.

Vì lẽ đấy, việc thuần tuý hoá thủ tục cũng đã thúc đẩy trader tậu tới Exness để thử trải nghiệm xem forex nó ra làm sao, nó như thế nào, hay thử cảm giác cháy tài khoản nó là như thế nào, vân vân và mây mây. Cái cuối mình giỡn thôi các bạn nhé, chứ chẳng người nào muốn chơi forex mà bị cháy hết cả!

• Cho phép rút tiền cả thứ 7 và chủ nhật
    Đây cũng là ưu ưu điểm ho nữa giúp hoàn thiện toàn bộ những khâu nói trên.

Với trader đàm phán forex vài năm thì việc trần chờ tiền về sau khi thực hiện lệnh rút tại 1 broker nào đó, hoặc tự hiểu rằng thứ 7 và chủ nhật sàn không làm việc, là điều cực kỳ thường nhật. Vì Hà nội ko vội được đâu! Nên muốn rút tiền nhanh thì cũng phải trong khoảng từ!

Nhưng trader mới tập thương lượng nào biết mấy cái luật ngầm ấy, nên rộng rãi người muốn chỉ phút mốt, sau khi rút là tài khoản phải ting và ting ngay tức khắc.

cố nhiên về khoản này nếu như Exness số hai thì ko người nào số 1 rồi! Các bạn không tin đúng không? Vậy thử nạp tiền vào và rút ra là biết liền :D.

• viên chức tương trợ chuyên nghiệp, không biết gì cứ vào hỏi là có người trả lời liền.
    Ở Exness các bạn không bao giờ phải chờ lâu trong việc hỗ trợ, cứ lên hỏi là sẽ có viên chức giải đáp câu hỏi. Nên thay vì lên mạng hỏi trader A, trader B hay trader C… hãy tận dụng luôn điều này khi giao dịch tại Exness nhé.

• Cho phép giao dịch Copy Trade hay Social Trading
    đơn giản là nếu bạn ko biết gì, muốn bỏ 50 đô la hay 100 đô la Mỹ vào đầu cơ forex thử thì copy trade chính là cái bạn có thể nghĩ đến. Bạn sẽ copy lệnh từ các trader khác, họ đánh sao thì bạn cũng đánh vậy, hoàn toàn theo dạng tự động nên những người đi copy như các bạn, mình giả tỉ, sẽ chẳng hề động tay động chân gì hết. Cũng là hình thức có thể tham khảo.

Đòn bẩy cao

Thực ra mình cũng hơi chần chờ không biết nên xếp đòn bẩy cao vào danh mục ưu điểm cộng nhược điểm.

Bởi đòn bẩy cao rất dễ bị cháy account, nhưng công bằng mà đề cập, nếu như ko có tiết mục đòn bẩy thì trader nhỏ lẻ như mình hay bạn còn lâu mới VƯƠN TAY chạm tới forex!

Do chao đảo của tiền tệ rất thấp nên các bạn sẽ thiết yếu 1 vài tiền cực to mới thu thừa hưởng nhuận. Liệu bao lăm người Việt có account nhàn rỗi hoặc góp nhặt đủ chí ít từ 100.000 đô la (tương đương 2tỷ3) trở lên để chơi forex? Riêng “cậu vàng” thì ko cần tính đếm gì, vì cậu là tình huống đặc thù, chứ hầu hết các cặp tiền tệ forex hay những sản phẩm đàm phán forex khác đều có mức biến động giá rất nhỏ nằm ở hàng thập phân thứ 4 hoặc 5.

đọc thêm : khung thời gian giao dịch forex

Bởi thế, nếu như bạn muốn trade theo kiểu 1:1, giao dịch không có đòn bẩy, cần phải “đập” vào thị trường một số tiền cực to. Còn ví như ko đủ thì đòn bẩy sẽ là biện pháp giúp các bạn, chỉ cần 1 vài tiền nhỏ mà vẫn “quất” được 1 khối lượng giao dịch gấp hàng trăm lần so với số tiền nạp vào.

Nhưng như trên mình có đề cập, đòn bẩy quá to cũng sẽ khiến tài khoản trader cháy “đùng đoàng”. Thế nhưng, mình nghĩ đây cũng là điểm khiến Exness lôi kéo rộng rãi trader mới.

Bởi vì lúc mới chơi ai cũng thích cái gì nó phải càng lớn càng tốt, chứ 1:500 – mức đòn bẩy nhàng nhàng rộng rãi sàn đang ứng dụng, đều ko xi nhê gì hết!

2. dungtranhn

dungtranhn Member

ĐỒNG PHỤC LINH LAN

BỘ Y TÁ - BÁC SỸ - PHẪU THUẬT - HỘ LÝ - PHÒNG MỔ - BỆNH VIỆN - KỸ THUẬT -SPA
    PHONE/ZALO: 0838 994 486

Shop: LINH LAN SHOP

TAGS: đồng phục phòng khám bệnh viện

XEM NHIỀU

Share This Page